Bơm chân không vòng nước Hanchang Hanchang HWVP-1-400
Model : HWVP-1-400
Xuất Xứ : Hanchang | Korea
Bảo Hành : 12 tháng
Quy cách đóng gói : hộp gỗ
Download Catalogue
Bơm chân không vòng nước Hanchang HWVP-1-400, Hanchang liquid ring vacuum pump HWVP-1-400
  • Bơm chân không vòng nước Hanchang HWVP-1-400 sử dụng động cơ: 7.5 kW, điện áp 230 - 400V/50-60Hz/3ph, động cơ IE2, tiêu chuẩn DIN EN 60034, tốc độ động cơ: 1.750 rpm, cấp bảo vệ IP 55.
  • Bơm chân không vòng nước Hanchang HWVP-1-400 có độ ồn max: 67 dB(A). Cổ hút/cổ xả: 2" | 2" (DN 50A | DN 50A). Thân vỏ bằng gang đúc, Cánh gạt: gang cầu, Trục bơm: thép không gỉ 420S37, vòng đệm làm kín: kiểu phớt cơ khí.
  • Bơm chân không vòng nước Hanchang HWVP-1-400 có trọng lượng: 137 kg, kích thước tổng thể (dài x rộng x cao): 1.041 x 350 x 549 mm.